Dây nhảy quang Single Mode SC-FC 3m

Nhãn hàng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Thông số kỹ thuật sản phẩm. Đầu nối sợi SC/UPC sang FC/UPC Chế độ sợi SMF 9 / 125μm Loại sợi Đơn Vỏ sợi 2.0mm, LSZH Mất chèn ≤0,3dB Bước sóng 1310/1550nm Đường kính ốp 125 ±...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Single Mode SC-FC 3m

Dây nhảy sợi quang SC-FC ít bị suy giảm khi uốn hoặc xoắn so với cáp sợi truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu và các mạng doanh nghiệp khác

Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C Tuân thủ

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmTúi đựng
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
SKU2175291278778
Liên kết: Kem chống nắng Clean Face Oil Control Sun Cream TheFaceShop