[1 CON] IC LM2576HVT-12V TO-220-5 DIP (Input 4V-60V) (LM2576 2576)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [1 CON] IC LM2576HVT-12V TO-220-5 DIP (Input 4V-60V) (LM2576 2576)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [1 CON] IC LM2576HVT-12V TO-220-5 DIP (Input 4V-60V) (LM2576 2576)
IC LM2576HVT-12V TO-263 DIP
Thông số kỹ thuật:
- Dải điện áp vào lớn: 4.5~60V
- Điện áp ra: 12V
- Dòng điện ra: 0.2A ~3A