[1 CON] Relay HF49FD 024-1H11 (Relay 24V 4 chân 5A 30VDC 250VAC)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [1 CON] Relay HF49FD 024-1H11 (Relay 24V 4 chân 5A 30VDC 250VAC)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [1 CON] Relay HF49FD 024-1H11 (Relay 24V 4 chân 5A 30VDC 250VAC)
Relay HF49FD-024-1H11 (Relay 24V 5A 4 chân)
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
khiển, mạch cách ly, mạch nguồn...
- Cấu tạo relay gồm 2 phần:
ra loại 5VDC, 12VDC, 24VDC, 110VAC...
Khi có từ trường, tiếp điểm A bị hút sang tiếp điểm C.
- Relay có thể có 1 hoặc nhiều cuộn hút cũng như cặp tiếp điểm
- Tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà chúng ta sẽ lựa chọn cho mình các sản phẩm phù hợp nhất.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: HF49FD-024-1H11
- Phân loại: Relay cơ (Đóng ngắt bằng việc tiếp xúc giữa các tiếp điểm)
- Điện áp điều khiển: 24VDC
- Dòng điện tối đa qua tiếp điểm: 5A