5 Dây Nhảy Quang Single-mode Sc-Lc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu

Nhãn hàng: DVCom | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của DVCom
5 Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Lc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang nh...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu 5 Dây Nhảy Quang Single-mode Sc-Lc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu

  • 5 Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Lc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang như converter hoặc SFP.
  • Giao tiếp quang : SC-LC
  • Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)
  • Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá

Thông tin chi tiết

Thương hiệuDVCom
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU1038183065331
Liên kết: Mặt nạ Bơ hạt mỡ Real Nature Shea Butter Face Mask The Face Shop