  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Thông tin Adapter POE KMETech PSE802G
- Tác dụng cấp nguồn vào cho PoE, trộn cả data & power vào chung trong 1 sợi dây cáp mạng RJ45. Dây mạng chuẩn 568A hoặc 568B.
- Nguồn tiêu chuẩn: IEEE 802.3 at
- Nguồn ra chuẩn A: Pin 1,2(+)/ 3,6(-)
- Sử dụng cấp nguồn cho Camera, Thiết bị thu phát wifi...
- 1 cổng Data in
- 1 cổng Data+Power Out (POE)
- Công suất: 30W
- Nguồn vào: DC 100-240V(50-60Hz)
- Nguồn ra : DC/Out 48V up to 56V
- Tốc độ LAN out/in : 10/100/1000 Gigabit
- Kích thước: 145 x 69 x 40 mm