Arduino Motor shield VNH2SP30 30A -TH142
Gaming & Console > Khác || Arduino Motor shield VNH2SP30 30A -TH142
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Arduino Motor shield VNH2SP30 30A -TH142
Mô tảThông tin bổ sung
Arduino Motor shield VNH2SP30 30A. Được thiết kế để có thể gắn trực tiếp lên Arduino thực hiện chức năng điều khiển 2 động cơ. Với dòng tối đa lên đến 30A. mạch được thiết kế nhỏ gọn, chất lượng tốt, rất dễ sử dụng.
1. Thông số kĩ thuật:
Điện áp hoạt động: 5.5~16VDC
Dòng đỉnh: 30A
Dòng liên tục: 14A
Current sense ( chân đo dòng ): có thể kết nối chân Analog của Arduino để đo dòng.
Trở kháng nội của MOSFET: 19mΩ
Tần số băm xung tối đa: 20kHz