Nhãn hàng: Boya | Xem thêm các sản phẩm Micro của Boya
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
◾ Công tắc chế độ ở dưới cùng của đế mic cho phép bạn chuyển đổi tự do ở các chế độ: BẬT / TẮT , MUTE, TALK và ON, Trạng thái đàm thoại / tắt tiếng được chỉ báo rõ ràng bằng đèn LED trên đế mic. BY-GM18C có thể được cấp nguồn bằng nguồn Phantom 48V
◾ Kết nối đầu ra: Đầu nối XLR
◾ Thông số kĩ thuật:
• Nguyên tắc âm học: Tụ điện
• Mô hình cực: Cardioid
• Đáp ứng tần số: 50-16000Hz
• Độ nhạy: -35 ± 2dB (0dB = 1V / Pa @ 1KHz)
• Tỷ lệ tín hiệu trên tiếng ồn: 80dB
• Kết nối đầu ra: Đầu nối XLR
• Nguồn yêu cầu: Nguồn Phantom 48V (Không bao gồm)
• Kích thước: Ф20 * 490mm (0,8 × 19,9 ")
• Đế mic: 141 × 116 × 41mm
• Cân nặng: 600g (21,5 oz)
◾ Packing List:
• Micrô cổ ngỗng 18" - BY-GM18CB