Bộ chuyển đổi quang điện 100MB Netlink 1 sợi quang 25Km Single mode HTB 1100S - Hàng nhập khẩu

Nhãn hàng: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Bộ lưu điện - UPS của Netlink
Bộ chuyển đổi quang điện 100MB Netlink chuyển đổi quang điện Media Converter Single mode 10/100 Base-TX to 100Base-FX.Khoảng cách truyền: 25 km.Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.Bước sóng quang...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện 100MB Netlink 1 sợi quang 25Km Single mode HTB 1100S - Hàng nhập khẩu

  • Bộ chuyển đổi quang điện 100MB Netlink chuyển đổi quang điện Media Converter Single mode 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
  • Khoảng cách truyền: 25 km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/ 1550nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
  • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá HEDGE

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Có thuế VAT
SKU4021613871678
Liên kết: Phấn Phủ Bột Kiềm Dầu Trong Suốt Oil Clear Blotting Powder