Combo 2 chiếc JQX115F-024-2ZS4 Rơ le 24V 8A 8 Chân
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Combo 2 chiếc JQX115F-024-2ZS4 Rơ le 24V 8A 8 Chân
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 2 chiếc JQX115F-024-2ZS4 Rơ le 24V 8A 8 Chân
Mã sản phẩm : JQX115F-024-2ZS4
Coil: 24VDC
Dòng điện: 24A