Converter 4 Quang 2 LAN 1Gbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 2 LAN 1Gbps

Nhãn hàng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của OEM
Converter 4 Quang 2 LAN 1Gbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 2 LAN 1Gbps- Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.- Truyền dữ liệu qua 1 sợi quang.- Loại dây cáp quang: Single mode- Bước sóng quang: 1310nm/...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Converter 4 Quang 2 LAN 1Gbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 2 LAN 1Gbps

Converter 4 Quang 2 LAN 1Gbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 2 LAN 1Gbps

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
- Truyền dữ liệu qua 1 sợi quang.
- Loại dây cáp quang: Single mode
- Bước sóng quang: 1310nm/1550nm.
- Cổng kết nối điện: RJ45.
- Cổng kết nối quang: SC.
- Nguồn điện: 5V/2A.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá HEART

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmNguồn đi kèm converter là loại nguồn đặc biệt, chất lượng cao
Model4Q-2LAN 1Gbps
Xuất xứTrung Quốc
SKU3739388273146
Liên kết: Kem Dưỡng Mắt Chống Lão Hóa The Therapy Secret-made Anti-aging Eye Cream