Dây nhảy quang Multimode Patchcord SC-SC OM3 3 mét

Nhãn hàng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Loại đầu nối: SC/UPC-SC/UPCTốc độ truyền tải: 10GbMàu sắc: Màu xanhBước sóng hoạt động: 850nmĐộ suy hao: ≤ 0.2 dbĐường kính sợi quang: 50 µm or 62 µmKiểu sợi: đa mode (Duplex – sợi đôi)Đường kính dây ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode Patchcord SC-SC OM3 3 mét

Loại đầu nối: SC/UPC-SC/UPC
Tốc độ truyền tải: 10Gb
Màu sắc: Màu xanh
Bước sóng hoạt động: 850nm
Độ suy hao: ≤ 0.2 db
Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm
Kiểu sợi: đa mode (Duplex – sợi đôi)
Đường kính dây : 2.0mm và 3.0mm

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá SMARTCREDIT

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmTúi
Xuất xứTrung Quốc
SKU5436203101339
Liên kết: Kem dưỡng ngăn ngừa lão hóa The Therapy Oil Blending Cream The Face Shop (50ml)