G2RL-2 24VDC G2RL-2-DC24 Relay 8A 24V
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || G2RL-2 24VDC G2RL-2-DC24 Relay 8A 24V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu G2RL-2 24VDC G2RL-2-DC24 Relay 8A 24V
Mã sản phẩm : G2RL-2 24VDC
Loại linh kiện : Relay
Dòng điện : 8A