IGBT FGA60N65 60N65 60A 650V Mới [HTE Quy Nhơn CN2]
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || IGBT FGA60N65 60N65 60A 650V Mới [HTE Quy Nhơn CN2]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGBT FGA60N65 60N65 60A 650V Mới [HTE Quy Nhơn CN2]
ĐIỆN TỬ HTE - KHO QUY NHƠN_x000D_
IGBT FGA60N65 60N65 60A 650V
IGBT công suất lớn dùng trong thiết bị Inverter điện mặt trời, UPS,máy hàn, viễn thông,....
Thông số kỹ thuật
Đóng gói / Vỏ bọc: TO-3PN
Kiểu gắn: Through Hole
Điện áp cực góp-cực phát VCEO tối đa: 650 V
Điện áp bão hòa cực góp-cực phát: 1.9 V
Điện áp cực cổng cực phát tối đa: 20 V
Dòng cực góp liên tục ở 25°C: 120 A
Pd - Tiêu tán nguồn: 600 W