Linh Kiện Triac BTA41-800B TO-247 800V 41A
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || Linh Kiện Triac BTA41-800B TO-247 800V 41A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện Triac BTA41-800B TO-247 800V 41A
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Loại: Triac.
- Công suất cổng cực đại tối đa (P GM ): 1 W.
- Điện áp đỉnh và điện áp ngoài trạng thái lặp lại tối đa (V DRM ): 600 V.
- Dòng trên trạng thái trung bình tối đa (I T (AVR) ): 41 A.
- Dòng trên trạng thái RMS tối đa (I T (RMS) ): 40 A.
- Dòng điện trên trạng thái đỉnh cao không lặp lại (I TSM ): 400 A.
- Tốc độ tăng lặp lại quan trọng của dòng điện trên trạng thái (dI / dt): 50 A / µs.
- Tốc độ tăng tới hạn của điện áp ngoài trạng thái (dV / dt): 500 V / µs.
- Đường giao nhau hoạt động và phạm vi nhiệt độ lưu trữ tối đa (T stg , T j ):-40..125 ° C.
- Mối nối với điện trở nhiệt xung quanh (R TH (ja) ): 50 K / W.
- Mối nối với điện trở nhiệt (R TH (jc) ): 0,6 K / W.
- Điện áp cổng kích hoạt (V GT ): 1,3 V.
- Giảm điện áp trên trạng thái đỉnh (V TM ): 1,55 V.
- Kích hoạt cổng hiện tại (I GT ): 50 mA.
- Giữ dòng điện (I H ): 80 mA.