Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W TG 500_Like New_có ắc quy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W TG 500_Like New_có ắc quy
Bộ Lưu Điện UPS Santak 500VA/300W - TG 500_Like New
Thông số kỹ thuật:
Model: TG500
NGUỒN VÀO
Điện áp danh định: 220 VAC
Ngưỡng điện áp: 165 ~ 265 VAC
Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất)
Tần số danh định: 50Hz
Kết nối ngõ vào: Dây điện có phích cắm chuẩn NEMA
NGUỒN RA
Công suất: 500VA / 300W
Điện áp: Chế độ điện lưới, giống ngõ vào
Chế độ ắc qui: 220 VAC ± 10% (rms)
Dạng sóng (chế độ ắc qui): Sóng vuông mô phỏng sóng sine
Tần số: Chế độ điện lưới: Giống nguồn ngõ vào
Chế độ ắc qui: 220VAC ± 1Hz
Hiệu suất: 90% chế độ điện lưới
Khả năng chịu quá tải: 120% +/- 15% trong 5 phút rồi ngắt ngõ ra
Cấp điện ngõ ra: 2 ổ cắm chuẩn NEMA 5-15R
ẮC QUI
Loại ắc qui: 12 VDC, kín khí, không cần bảo dưỡng, tuổi thọ trên 3 năm.
Thời gian lưu điện: 6 phút với 50% tải
GIAO DIỆN
Bảng điều khiển: Nút khởi động
LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc qui, báo lỗi
Thời gian chuyển mạch: Tối đa 10ms
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ môi trường hoạt động:0 ~ 40c
Độ ẩm môi trường hoạt động: 20% ~ 90%, không kết tụ hơi nước.
KÍCH THƯỚC / TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (R x D x C) (mm): 80 x 176,5 x 230
Trọng lượng tịnh bao gồm ắc quy(kg): 3,3
“RẤT MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ HỢP TÁC CỦA QUÝ KHÁCH HÀNG ĐỐI VỚI SẢN PHẨM CỦA SHOP”
Shop Chuyên Phân Phối :
- Bộ lưu điện (UPS) CHÍNH HÃNG: APC, EMERSON, SANTAK…
- Ắc quy CHÍNH HÃNG: VISION, LONG, GLOBE…
- Máy sạc ắc quy tự động và không tự động.
==>Tìm hiểu thêm các sản phẩm của SHOP tại đây:
https://shopee.vn/shopupschinhhang
#ups #nangluongmattroi #inverter #kichdien #kich #Boluudien #acquy #pin #sacacquy #thietbi #ups #nguon #kichdien #inverter #12V #24V #48V