Màn Hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR Mini LED Professional Monitor w/Polarizer Panel- 32 inch, 4K - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: Asus | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Asus
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR Mini LED Professional Monitor w/Polarizer Panel- 32 inch, 4K - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR Mini LED Professional Monitor w/Polarizer Panel- 32 inch, 4K - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
-Màn hình SUS ProArt PA32UCX-P 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits, Tối ưu hóa độ tương phản Off-Axis, 10 bit, Dolby Vision, HLG, 1152 vùng, ΔE <1,99% DCI-P3, 99,5% Adobe RGB, 100% sRGB / Rec. 709, Hiệu chuẩn phần cứng, Thunderbolt ™ 3, Sẵn sàng cho Calman, Tích hợp ColourSpace
-Màn hình 32 inch 4K HDR dành cho chuyên gia có đèn nền LED nhỏ 1.152 vùng với độ sáng tối đa 1.200 cd / m2
-Thunderbolt ™ 3 USB-C hỗ trợ truyền dữ liệu với tốc độ lên đến 40 Gbps và Power Delivery cung cấp năng lượng lên đến 60W cho các thiết bị bên ngoài
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
- Làm chủ quy trình làm việc HDR cộng tác
ASUS ProArt PA32UCX-P là màn hình 4K HDR 32 inch được thiết kế cho những người sáng tạo nội dung sành điệu, bao gồm cả nhà quay phim, nhà quay phim và nhà chỉnh màu. Khi nhiều người sáng tạo nội dung làm việc cùng nhau trên cùng một màn hình, điều cần thiết là mọi người phải nhìn thấy cùng một màu sắc và mức độ tương phản. Với công nghệ Tối ưu hóa độ tương phản ngoài trục (OCO) mới giúp giảm hiệu ứng quầng sáng khi xem màn hình từ góc rộng, các tính năng của ProArt PA32UCX-P đảm bảo hiển thị chính xác nội dung trên màn hình cho tất cả người xem. ProArt PA32UCX-P có độ sáng tối đa 1.200 nits và đèn nền LED mini, cho phép 1.152 vùng điều khiển làm mờ cục bộ và hỗ trợ nhiều định dạng HDR, bao gồm Dolby Vision ™, HLG và HDR-10. Với công nghệ chấm lượng tử và màu 10-bit trung thực, hỗ trợ DCI-P3, Rec. 709, Rec. Không gian màu 2020 và Adobe RGB, cùng với nhiều lựa chọn kết nối, ProArt PA32UCX-P mang đến hình ảnh đặc biệt nâng trải nghiệm xem lên một tầm cao mới.