Màn Hình hãng GLOWAY17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX - Hàng chính hãng bảo hành 2 năm !!!
Nhãn hàng: Gloway | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Gloway
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình GLOWAY 17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX và Màn lỗi do nhà sản xuất - Hàng chính hãng !!!
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình hãng GLOWAY17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX - Hàng chính hãng bảo hành 2 năm !!!
➡ UY TÍN LÀ TRÊN HẾT, VUI VẺ NHIỆT TÌNH
➡ BẢO ĐẢM HÀNG CHẤT LƯỢNG, CẢ NHÀ YÊN TÂM TUYỆT ĐỐI !
➡ CAM KẾT BẢO HÀNH 2 NĂM ĐỔI MỚI TRONG VÒNG 1 NĂM !
MÔ TẢ SẢN PHẨM
+Màn Hình Gloway 24", 22", 19" - Lỗi Xước, chấm nhẹ ( Để phông nền hình ảnh,làm máy kĩ thuật,check camera ,lướt web dùng ok ) - Đầy đủ hộp xốp kèm dây HDMI + nguồn - BH 1 Tháng !!!
+ Màn Hình Gloway - Màn phẳng Flat 24",22",19",17'' - Mới 100% - Bảo hành 2 năm lỗi đổi mới trong vòng 1 năm sử dụng !!!!
+ Phụ kiện kèm theo :HDMI + NGUỒN
THÔNG SỐ KĨ THUẬT :
- Model : GL24
- Kích thước : 24 inch
-Cổng : HDMI + VGA
- Độ phân giải : Full HD 1920 x 1080
- Tốc độ làm mới: 75Hz
- Điểm ảnh : 233.1um*223.1um
- Màu hiển thị : 16,7 triệu màu
- Độ sáng : 220cd/m2
- Thời gian phản hồi : 6ms
- Độ tương phản : 5000:1
- Giao diện kết nối : VGA + DC
- Ngôn ngữ : 12 Ngôn ngữ
- Nguồn điện : 12V 5A ; <30W ; Stand-by : 0.5W
- Màu sắc: Đen
- Trọng lượng : 4 kg
-------------------------------------------
- Model : GL22
- Kích thước : 21.5 inch
- Góc nhìn : 178 độ
- Độ phân giải : 1680x1050p
- Tốc độ làm mới: 75Hz
- Điểm ảnh : 233.1um*223.1um
- Độ sáng : 220cd/m2
- Thời gian phản hồi : 4ms
- Độ tương phản : 5000:1
- Giao diện kết nối : VGA + HDMI + DC
- Ngôn ngữ : 12 Ngôn ngữ
- Màu sắc: Đen
- Trọng lượng : 3,5 kg
- Model : GL19
- Kích thước : 19 inch
- Độ phân giải : 1440x900p
- Tốc độ làm mới: 60Hz
- Thời gian phản hồi : 6ms
- Giao diện kết nối : VGA + DC
- Trọng lượng : 3,5 kg
- Model : GL17
- Kích thước : 17 inch
- Góc nhìn : 90H
- Độ phân giải : 1280x1024p
- Tốc độ làm mới: 60Hz
- Độ sáng : 180cd/m2
- Thời gian phản hồi : 1,5ms - 3,5ms
- Công suất : 20W