Màn hình LCD LG 27MP400-B.ATV (27inch/1920 x 1080/IPS/75Hz/5ms/HDMI) - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình Gaming của LG
- Kích thước: 27" (1920 x 1080), Tỷ lệ 16:9- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V)- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 5 ms- HIển thị màu sắc: 16.7 triệu màu- Công nghệ đồng bộ: FreeSync- Cổng ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD LG 27MP400-B.ATV (27inch/1920 x 1080/IPS/75Hz/5ms/HDMI) - Hàng Chính Hãng
- Kích thước: 27" (1920 x 1080), Tỷ lệ 16:9
- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V)
- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 5 ms
- HIển thị màu sắc: 16.7 triệu màu
- Công nghệ đồng bộ: FreeSync
- Cổng hình ảnh: , 1 x HDMI, 1 x VGA/D-sub
Thiết kế màn hình phẳng cùng chân đỡ chắc chắn
Màn hình viền mỏng cùng tấm nền IPS Full HD sắc nét
Kích thước màn hình 27 inch mang đến cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời. Kích thước màn hình 612 x 454.9 x 190 mm và nặng 3.4kg cùng với màn hình được làm viền mỏng nhất có thể làm cho cảm giác mắt của chúng ta được nhìn màn hình với góc nhìn rộng mở và siêu thực hơn trên từng hình ảnh.
Màn hình LCD LG 27MP400-B với tần số quét là 75Hz, thời gian phản hồi 5ms hỗ trợ tối đa sự chuyển động hình ảnh trên màn hình được mượt mà và việc xử lý các thao tác trên màn hình cũng nhanh chóng và độ chính xác cao hơn. Giúp cho người dùng có thể thoải mái thiết kế đồ họa nhẹ nhàng hoặc chơi game mà không lo giật lag, hay gián đoạn.