Màn hình LCD PHILIPS 27E1N3300A (27 Inch/Full HD/IPS/75Hz/1 ms) - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: Philips | Xem thêm các sản phẩm Màn hình phổ thông của Philips
Loại màn hình: màn hình thẳngTỉ lệ: 16:9Kích thước: 27.0inchTấm nền: IPSĐộ phân giải: 1920 x 1080 @ 75HzĐộ tương phản: 1000:1Thời gian đáp ứng: 1 msHỗ trợ 16.7triệu màuGam màu: 106.2% NTSC, 1...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD PHILIPS 27E1N3300A (27 Inch/Full HD/IPS/75Hz/1 ms) - Hàng Chính Hãng
  • Loại màn hình: màn hình thẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 27.0inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: 1920 x 1080 @ 75Hz
  • Độ tương phản: 1000:1
  • Thời gian đáp ứng: 1 ms
  • Hỗ trợ 16.7triệu màu
  • Gam màu: 106.2% NTSC, 122.8 sRGB
  • Cổng kết nối: 1xUSB-C 3.2 Gen1, 1xHDMI
Giá BUBO
Thông tin chi tiết
Thương hiệuPhilips
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kết nốiHDMI 1.4 x 1, USB-C 3.2 Gen 1 x 1 (ngược dòng, chuẩn sạc Power Delivery lên đến 65W)
Độ sáng300 cd/m²
Độ tương phản1000:1
Góc nhìn 178º (Ngang) / 178º (Dọc)
Phụ kiện đi kèm_
Màn hình hiển thịChống chói, 3H, Độ lóa 25%
Xuất xứ (Made in)Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm5kg
Độ phân giải1920 x 1080 pixels
Thời gian đáp ứng1 ms
Tỉ lệ màn hình16:9
Tốc độ làm tươi30 - 85 kHz (Ngang) / 48 - 75 Hz (Dọc)