[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật Màn hình máy tính IPS LG 27" 27GN800-B - Hàng chính hãng:
Kích thước: 27"
Độ phân giải: 2560 x 1440 (16:9)
Tấm nền: IPS
Kiểu màn hình: Màn hình phẳng
Gam màu (Điển hình): sRGB 99% (CIE1931)
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1
Góc nhìn: 178º(R/L), 178º(U/D)
Kích thước điểm ảnh: 0.2331 x 0.2331 mm
Thời gian phản hồi: 1ms (GtG nhanh hơn)
Độ sáng (Điển hình): 350
Tốc độ làm mới: 48~144Hz
Độ sâu màu (Số màu): 1.07B
Xử lý bề mặt: Anti-Glare
Thông tin bảo hành Màn hình máy tính IPS LG 27" 27GN800-B - Hàng chính hãng: