Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)
Màn hình siêu rộng 34 inch (3440x1440) cong
Tấm nền Nano IPS 1ms (GtG)
Tương thích AMD freesync Premium vs NVIDIA G-SYNC compatible
Tần số quét 144hz
VESA DisplayHDR ™ 400
Kích thước hiển thị 34 inch
Tỉ lệ màn hình 21:09
Độ phân giải 3440 x 1440
Tấm nền IPS
Tần số quét 144Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 400 nits
Góc nhìn 178*
Màu sắc màn hình 1.07 tỉ
Bề mặt màn hình Nhám
Màu sắc vỏ Đen/đỏ
Kích thước 81.9 x 31.2 x 46.4 cm (cả chân)
Trọng lượng 7.6 kg
Tính năng đồng bộ VESA interface support
Điều chỉnh chân đế Lên/xuống 110mm, ngửa 5* đến 20*