Màn Hình LG UltraWide 29U531A-W (29 inch - IPS - WFHD - 100Hz - 5ms - USB TypeC - Speaker ) – Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình đồ họa của LG
Màn Hình LG UltraWide 29U531A-W (29 inch - IPS - WFHD - 100Hz - 5ms - USB TypeC - Speaker ) – Hàng Chính HãngKiểu dáng màn hình: PhẳngTỉ lệ khung hình: 21:9Kích thước mặc định: 29.0 inchCông nghệ ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG UltraWide 29U531A-W (29 inch - IPS - WFHD - 100Hz - 5ms - USB TypeC - Speaker ) – Hàng Chính Hãng
Kiểu dáng màn hình: Phẳng
Tỉ lệ khung hình: 21:9
Kích thước mặc định: 29.0 inch
Công nghệ tấm nền: IPS
Phân giải điểm ảnh: WFHD - 2560 x 1080
Độ sáng hiển thị: 250 cd/m²
Tần số quét màn: 100 Hz (Hertz)
Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG at Faster)
Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - sRGB 99% (CIE1931)
Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm) - AMD FreeSync - HDR10 - Waves MaxxAudio - Speaker (5W x2)