Màn hình máy tính LG 27GL850-B (27 inch/2K/Nano IPS/144Hz/1ms/350 nits/DP+HDMI/GSync+FreeSync)
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 27GL850-B (27 inch/2K/Nano IPS/144Hz/1ms/350 nits/DP+HDMI/GSync+FreeSync)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 27GL850-B (27 inch/2K/Nano IPS/144Hz/1ms/350 nits/DP+HDMI/GSync+FreeSync)
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 24 Tháng
Xuất xứ: Chính hãng
Thương hiệu: LG
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Kích thước màn hình: 27"
Kiểu tấm nền: IPS
Gam màu (Điển hình): DCI-P3 98% (CIE1976)
Độ sâu màu (Số màu): 1,07 tỷ màu
Khoảng cách điểm ảnh (mm): 0,2331 x 0,2331 mm
Thời gian phản hồi (GTG): 1ms (GtG nhanh hơn)
Tốc độ làm mới: 144Hz
Tỷ lệ màn hình: 16:09
Độ phân giải: 2560 x 1440
Độ sáng: 350cd (Điển hình)/280cd (Tối thiểu)
Tỷ lệ tương phản: 700:1 (Tối thiểu), 1000:1 (Điển hình)
Góc xem: 178˚(R/L), 178˚(U/D)
Xử lý bề mặt: Làm mờ 25%, 3H
Trọng lượng sản phẩm có chân đế: 6.1kg
Sản phẩm có chân đế (RxCxS): 614.68 x 574.04 x 274.32 mm
Trọng lượng san phẩm không có chân đế: 4.2kg
Sản phẩm không có chân đế (RxCxS): 614.68 x 365.76 x 55.88 mm
Đầu vào: 100~240V (50/60Hz)
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 65W
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 51W