Màn hình máy tính LG 29WN600-W 29" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD
Nhãn hàng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 29WN600-W 29" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 29WN600-W 29" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD
****Giá chưa bao gồm VAT
Hãng sản xuất
LG
Model
29WN600-W
Kích thước màn hình
29 inch
Độ phân giải
2560 x 1080
Tỉ lệ
21:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
250 cd/m²
Màu sắc hiển thị
16.7M
Độ tương phản
1000:1
Tần số quét
75 Hz
Cổng kết nối
HDMI®-in
DisplayPort™
Thời gian đáp ứng
5ms
Góc nhìn
178º(R/L), 178º(U/D)
Tính năng
Flicker safe
Color Weakness
RADEON FreeSync™
Dynamic Action Sync
Smart Energy Saving
Reader Mode
Super Resolution+
Black Stabilizer
Crosshair
Điện năng tiêu thụ
28W
Kích thước
688.1 x 76.9 x 313.2 mm (Không chân đế)
688.1 x 209.4 x 406.6 mm (Gồm chân đế)