Nguồn máy tính Gigabyte GP-P1000GM 1000W 80 Plus Gold Full Modular
Nhãn hàng: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của Gigabyte
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn máy tính Gigabyte GP-P1000GM 1000W 80 Plus Gold Full Modular
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính Gigabyte GP-P1000GM 1000W 80 Plus Gold Full Modular
Tên sản phẩm: GIGABYTE GP-P1000GM
Kiểu: Hệ số hình thức Intel ATX 12V v2.31
PFC: PFC hoạt động (> 0.9 điển hình)
Điện áp đầu vào: 100-240 Vac (toàn dải)
Đầu vào hiện tại: 15-6,5 A, (Trung Quốc: 10-6 A)
Tần số đầu vào: 60-50 Hz
Công suất đầu ra: 1 000W
Kích thước: 150 x 140 x 86 mm
Loại quạt: 1 quạt thủy lực (HYB) 20mm
80 Plus: Vàng
Hiệu quả: 90% ở tải điển hình
MTBF: > 100.000 giờ
Sự bảo vệ: OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
Tín hiệu tốt: 1 00-500ms
Giữ thời gian: > 16ms
Loại cáp: Phẳng, Tất cả màu đen
Kết nối
ATX / MB 20 + 4 Pin x 1: 610mm * 1
CPU / EPS 4 + 4 Pin x 2: 600mm * 2
PCI-e 6 + 2 Pin x 6: 600mm + 150mm * 3
SATA x 8: 600mm + 150mm + 150mm + 150mm * 2:
4 Pin Ngoại vi x Đĩa mềm 3 + 4 Pin x 1:
500mm + 120mm + 120mm + 120mm * 1