Nguồn máy tính Seasonic M12II-620 EVO 620GM2 620W 80 Plus Bronze
Nhãn hàng: Seasonic | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của Seasonic
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn máy tính Seasonic M12II-620 EVO 620GM2 620W 80 Plus Bronze
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính Seasonic M12II-620 EVO 620GM2 620W 80 Plus Bronze
Hãng sản xuất
Seasonic
Chủng loại
M12II-620 Bronze
Chuẩn nguồn
ATX12V / EPS12V
Tiêu chuẩn chất lượng
80 PLUS BRONZE Certified
Energy Star / ErP Lot 6 2013 compliant
Màu sắc
Màu Đen
Công suất danh định
620 W
Công suất thực
82%
Đầu cấp điện cho main
20Pin + 4Pin
Đầu cấp điện cho hệ thống
1 x Main Power (24/20P) 610mm
1 x ATX12V (4/8p) 650mm
PCIe 8/6 p x 4
Peripherals: SATA, HDD, FDD
Quạt
Fan 120mm
Đường điện vào
100-240V ~ 9 - 4.5A 50-60Hz