MODULE THU PHÁT RF NRF24L01 2.4GHZ 8P
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || MODULE THU PHÁT RF NRF24L01 2.4GHZ 8P
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MODULE THU PHÁT RF NRF24L01 2.4GHZ 8P
Thông số kỹ thuật:
+ Hoạt động ở giải tần 2.4G.
+ Có 126 kênh.
+ Truyền và nhận dữ liệu.
+ Truyền tốc độ cao 1Mbps hoặc 2Mbps.
- Công suất phát:
+ Có thể cài đặt được 4 công suất nguồn phát: 0, - 6, - 12, - 18dBm.
- Thu:
+ Có bộ lọc nhiễu tại đầu thu.
+ Khuếch đại bị ảnh hưởng bởi nhiễu thấp (LNA).
- Nguồn cấp:
+ Hoạt động từ 1.9-3.6V.
+ Các chân IO chạy được cả 3.3 lẫn 5V.
- Giao tiếp:
+ 4 pin SPI.