Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - 3A2
Máy tính & Laptop > Thiết Bị Mạng > Bộ Phát Wifi || Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - 3A2
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - 3A2
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện thế hoạt động: 1.9V - 3.6V
- Có sẵn anthena sứ 2.4GHz.
- Truyền được 100m trong môi trường mở với 250kbps baud.
- Tốc độ truyền dữ liệu qua sóng: 250kbps to 2Mbps.
- Tự động bắt tay (Auto Acknowledge).
- Tự động truyền lại khi bị lỗi (auto Re-Transmit).
- Multiceiver - 6 Data Pipes.
- Bộ đệm dữ liệu riêng cho từng kênh truyền nhận: 32 Byte separate TX and RX FIFOs.
- Các chân IO đều chịu được điện áp vào 5V.
- Lập trình được kênh truyền sóng trong khoảng 2400MHz đến 2525MHz (chọn được 125 kênh).