Module thu phát RF NRF24L01+ 2.4Ghz Mini Ai-Thinker - C6
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module thu phát RF NRF24L01+ 2.4Ghz Mini Ai-Thinker - C6
Mô tả
Module thu phát RF NRF24L01+ 2.4Ghz Mini Ai-Thinker được sản xuất bởi hãng Ai-Thinker nổi tiếng với các kit và module IoT như ESP8266, ESP32, NodeMCU Lua,…, mạch được sử dụng để truyền nhận dữ liệu không dây qua sóng RF 2.4GHZ sử dụng IC NRF24l01+ chính hãng Nordic chuẩn giao tiếp SPI, mạch có thiết kế nhỏ gọn, chất lượng gia công tốt, độ bền cao.
1.Thông số kĩ thuật:
Điện áp hoạt động: 1.9 ~ 3.6VDC
Tần số hoạt động: 2.4 – 2.525Ghz
Tốc độ truyền dữ liệu cao: 250k ~ 2Mbps.
Chuẩn giao tiếp: SPI.
Mức logic giao tiếp: TTL, tương thích 3.3VDC – 5VDC.
Khoảng cách tối đa: 100m.
Kênh: 125 kênh truyền thông.
Anten PCB tích hợp.
Kích thước: 12x18mm