Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P350 (350W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của T-WOLF
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P350 (350W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
Cấu hình chi tiết
Cổng cắm            8-pin (4+4) EPS x 1
Cổng cắm            24-pin Main x 1
Cổng cắm            SATA x 2
Hiệu suất             80 Plus White
Công suất tiêu thụ           300 W
Quạt làm mát     1 x 120 mm
Nguồn đầu vào  200-240 V
Shop xin cam kết với hàng bán:
 Hàng mới bảo đảm fullbox mới 100%.