Bộ Phát WiFi RUIJIE RG-EW1200 Dualband AC1200 MUMIMO cho gia đình
Nhãn hàng: RUIJIE | Xem thêm các sản phẩm Thiết bị phát sóng Wifi của RUIJIE
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Phát WiFi RUIJIE RG-EW1200 Dualband AC1200 MUMIMO cho gia đình
– Tốc độ lên đến 1167Mbps
– Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave1/Wave2, MU-MIMO
– Số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất là 20+
– 1 cổng 10/100M WAN (Auto MDI/MDIX), 3 cổng 10/100 LAN (Auto MDI/MDIX)
– Tính năng chính
+ Chế độ định tuyến: PPPoE / DHCP / static IP
+ Chế độ phát lại: dây/ không dây
+ Guest Wi-Fi; smart home Wi-Fi; wireless network isolation
+ Static DHCP address
+ Port mapping, DMZ, etc.
+ DDNS: Oray
+ UPnP
– Tính năng bảo mật:
+ WPA-PSK/WPA2-PSK
+ ARP protection: IP/MAC binding
+ SSID hiding
+ Preventing rogue devices (Blacklist/whitelist)
+ Kiểm soát truy cập
– Hỗ trợ Mesh nhiều bộ Wifi với nhau (đề xuất 3 thiết bị)
– Hỗ trợ Roamming Layer 2
– Đã bao gồm nguồn DC 12V/ 0.6A
– Kích thước 182x121x32mm (W×D×H, bao gồm cả anten)