Bộ phát WiFi Ruijie RG EW1200 - Tốc độ cao tới 1167Mbps - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: RUIJIE | Xem thêm các sản phẩm Thiết bị phát sóng Wifi của RUIJIE
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ phát WiFi Ruijie RG EW1200 - Tốc độ cao tới 1167Mbps - Hàng Chính Hãng
- Thiết bị mạng wifi hỗ trợ cả 2.4GHz và 5GHz và hoạt động đồng thời, cung cấp tốc độ không dây tối đa 300Mbps ở 2.4G, 867Mbps ở 5G và 1167Mbps trên mỗi bộ định tuyến. Nó làm giảm nhiễu không dây và độ trễ, do đó cải thiện hiệu suất truy cập Internet của thiết bị đầu cuối và trải nghiệm của người dùng.
- Ngoài Công nghệ Reyee Mesh, bộ định tuyến còn hỗ trợ triển khai mạng với chính RG-EW1200 để quản lý cấu hình thống nhất. Bất kể phương pháp mạng nào được sử dụng, thuật toán điều chỉnh RF được áp dụng cho hàng triệu AP cấp doanh nghiệp của Ruijie có thể cung cấp khả năng chuyển vùng liền mạch giữa các thiết bị và chuyển đổi nhanh chóng giữa 2.4GHz và 5GHz. Người dùng có thể di chuyển khắp vùng phủ sóng Wi-Fi mà không bị gián đoạn dịch vụ nhờ chuyển vùng liền mạch.
Thông số kỹ thuật
- Kết nối 48 User
- Truy cập cùng lúc 24 to 32 user
- Tốc độ lên đến 1167Mbps
- 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
- Chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave1/Wave2, MU-MIMO
- 1 cổng 100M WAN, 3 cổng 100 LAN
- Chế độ định tuyến: PPPoE / DHCP / static IP
- Đã bao gồm nguồn DC 12V 0.6A
- Kích thước 182x121x32mm (W×D×H, bao gồm cả anten)