Nguồn POE-48-24W-G - Hàng chính hãng
Nhãn hàng: UniFi | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của UniFi
Nguồn POE-48-24W-G Nguồn điện ra : 48 VDC - 0.5 ANguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 HzCổng LAN : 1000...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn POE-48-24W-G - Hàng chính hãng
Nguồn POE-48-24W-G
Nguồn điện ra : 48 VDC - 0.5 A
Nguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 Hz