Sản Phẩm 78M06-1.5A TO-252 Tiện Lợi
Gaming & Console > Khác || Sản Phẩm 78M06-1.5A TO-252 Tiện Lợi
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản Phẩm 78M06-1.5A TO-252 Tiện Lợi
1. Thông tin về sản phẩm 78M06 1.5A TO-252
- Thông Số Kỹ Thuật IC 78M06 1.5A TO-252
Điện áp đầu vào: 35V
Điện áp đầu ra: 6V
Dòng điện đầu ra: 500mA