Sản phẩm BT138-600E 600V/12A TO-220
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Sản phẩm BT138-600E 600V/12A TO-220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản phẩm BT138-600E 600V/12A TO-220
BT138-600E 600V/12A TO-220
BT138-600E 600V/12A TO-220 được sử dụng trong các mạch điện tử cơ bản.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp Triac BT138-600E TO-220: 600 V
Dòng : 12 A
Kiểu chân : TO-220
-----------------------
Linh Kiện 024 cam kết:
Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua giá tốt hơn so với thị trường.
Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.
Cam kết Sản Phẩm giống ảnh
Bảo hành đổi trả sản phẩm trong vòng 7 ngày
Bảo hành sản phẩm trong vòng 7 tháng bằng hoá đơn mua hàng đi kèm
#linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong
Hotline: 0978618794
Giá 9MM