Sò Bếp Từ IGBT H20R1203 20A 1200V T0-247
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > CPU - Bộ Vi Xử Lý || Sò Bếp Từ IGBT H20R1203 20A 1200V T0-247
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sò Bếp Từ IGBT H20R1203 20A 1200V T0-247
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Điện áp Vce max: 1200V.
- Dòng điện Ic max: 20A(ở 100°C), 40A (ở 25°C).
- Công suất Ptot ở 25°C: 310W.
- Dải nhiệt độ: -40 -> +175 °C.
- Dải điện áp Vge: 5,1 ~ 6,4V.