Túi Chống Sốc 13/14/15IN Cho Laptop
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || Túi Chống Sốc 13/14/15IN Cho Laptop
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Túi Chống Sốc 13/14/15IN Cho Laptop
SHOP RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
wedsite: https://shopee.vn/homeshopping24h
Homeshopping24h - Chuyên Sỉ & Lẻ Giá Rẻ Nhất
Hotline & Zalo : 0902.769.042
--------------------------------------------------------------
MÔ TẢ SẢN PHẪM
Kích thước túi:
13 inch: 33 x 25.5 cm
14 inch: 37 x 27cm
15.6 inch: 40 x 30cm
🎀Chào mừng đến với cửa hàng của chúng tôi!
Đủ sản phẩm có sẵn và giao hàng nhanh chóng,
#TÚI #túi #ChốngSốc
#13in #14in #15in