Nguồn Máy Tính T-Wolf TW-P500RGB Plus 500W– Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của T-WOLF
Công suất thực 500WLed RGBATX 12V V2.52 Provides constant reliable power for Intel & AMD chipsetsMother board (20+4Pin)*1, EPS12V (4+4Pin)*1, PCI-E (6+2Pin)1*1, Sata 2*2, Molex 1*2PF...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Máy Tính T-Wolf TW-P500RGB Plus 500W– Hàng Chính Hãng
  • Công suất thực 500W
  • Led RGB
  • ATX 12V V2.52 Provides constant reliable power for Intel & AMD chipsets
  • Mother board (20+4Pin)*1, EPS12V (4+4Pin)*1, PCI-E (6+2Pin)1*1, Sata 2*2, Molex 1*2
  • PFC Active PFC
  • Erp Ready (Less than 1W power consumption)